xin gi PTV tren window 7

bacsiquaivat

xin ban auto PTV tren window 7

mình xài window 7 bạn nào có auto được trên window 7 được giúp share mình với.. Yahoomail: bacsiquaivat@yahoo.com
cảm ơn rất nhiều

doncon

không có auto trên W7 đâu bạn . tại vì tác giả viết auto cung thời với XP or vista còn W7 mới ra ko cóa đâu

lordofsky

Member
Re: xin ban auto PTV tren window 7

mình xài window 7 bạn nào có auto được trên window 7 được giúp share mình với.. Yahoomail: bacsiquaivat@yahoo.com
cảm ơn rất nhiều
muốn auto windows7, bạn cần chỉnh độ phân giải màn hình xuống 1024x768 , dẹp bỏ mấy cái Gadget trên màn hình, chuyển theme windows về clasic, tắt screensaver. Nhiêu đây là có thể sử dụng AutoBot để auto được rồi.

blackcatx13x

Re: Trả lời: xin gi PTV tren window 7

mình không chơi PTV trên Win7 được ai chỉ dùm.
bạn vào Thư Mục PTV.
Click phải vao PsTale.exe ->Properties -> Compatibility -> Compatibility Mode -> đánh dấu dô ô Run this program in ... : rồi chọn Windows Xp SP 2
Rồi game.exe làm tương tư như PsTale.exe
Mún vào game thì vào Thư Mục PTV click PsTale.exe nha.
Như vậy thì co thể chơi PTV trên win 7

bacsiquaivat

muốn auto windows7, bạn cần chỉnh độ phân giải màn hình xuống 1024x768 , dẹp bỏ mấy cái Gadget trên màn hình, chuyển theme windows về clasic, tắt screensaver. Nhiêu đây là có thể sử dụng AutoBot để auto được rồi.
Mình làm như bạn mà bấm F9 nó vẫn đứng yên. trên vista thì au to đuọc con win 7 thì không
Có ai giúp minh di

sakuravs

Mình làm như bạn mà bấm F9 nó vẫn đứng yên. trên vista thì au to đuọc con win 7 thì không
Có ai giúp minh di
Đừng dùng Autobot V2 nữa, cái đó cho vào viện bảo tàng là vừa rồi. Hãy tìm trên forum này bản AutoKill2.exe, xong rồi chạy nó, set skill mình thích xong bấm F10 thì mọi chuyện sẽ đâu vào đó hết, khỏi cần chỉnh độ phân giải hay chuyển theme gì cả.