[Comic] Tấm cám thời hiện đại

VooDoo

Moderator
Staff member
Ðề: Tấm cám thời hiện đại - phần 1

Giờ mới thấy topic này :D bingo :D hay tuyệt :D
Online iPhone Screensaver - be the first to win!

Kinas

<font color="#008000"><B>Đệ Nhất Nhát Gái</b></fon
Staff member

mà kô có phần 2 thấy tiêc sao í .

thuyha

Re: Tấm cám thời hiện đại - phần 1

Hay quá trời. Tấm chắc cũng đội mồ sống dậy mà đợi xem phần 2 xem đứa nào mà dám " nói đúng thế" he he. Koi xong chắc bà Tấm cũng cắn lưỡi mà chít wá. Chừng nào mới post phần 2 thế. Đọc chiện chữ không thú vị bằng tranh vẽ, vừa sinh động lại có thể thêm thắt. he he, mong sớm tái xuất phần 2 hen.

ShortyBo

Đã "lói" là ko có post fần 2 lên đây đâu ,đang wạu ,khỏi chờ làm j cho mắc công mấy bạn ,close topic này luôn là vừa ... dù sao cũng cám ơn vì đã đọc & ủng hộ .Thông tin này là chính xác vì tui là tác giả .HẾT

pevoi

Trả lời: Tấm cám thời hiện đại - phần 1

TTL ơi, e vô tình xem được truyện này trên blog 1 ai đấy ko bít nên bon chen vào đây tìm phần 2. Thế mà thấy pa` kon than thở chờ đợi quá chừng. em cũng thích truyện này wa', ko bít chừng nào có phần 2 nhi?

Thomas13

Moderator

Ặc ặc ... sao giống cái mà bạn gái em post trên blog vậy anh admins ... bạn em bảo anh trai kết nghĩa làm dùm mà ... cách đây gần 1 tháng rồi ... ^^!

rocketman

Trả lời: Tấm cám thời hiện đại - phần 1

tình hình là dề nghị tác giả cho biết cái này bán cho ai? có sáng tác tiếp ko nếu có trọn bộ rùi hì cho biết nó ở đâu để tui mua coi ^_^ mua chứ ko coi chùa nha

VooDoo

Moderator
Staff member

tác giả hiện đang nằm bệnh viện do đã tự bóp mũi há miệng mà tự tử =))

VooDoo

Moderator
Staff member
Ðề: Tấm cám thời hiện đại

ủng hộ 100%, thanks anh trước nè :D

VooDoo

Moderator
Staff member

Anh post xong cho em lấy cái bản quyền đem đj bán :))

VooDoo

Moderator
Staff member

Thằng này mà àh, thiếu part 3 thôi :))