[Release] Xtrap Remover - Updated: 1870-1871

Langtuhan

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Sơn ơi.. upload bản Remove này lên Client PTV 1055.8 đi., chứ cái client 1054.4 kiếm không ra, còn dùng client PTV mới nhất thì Remove Xtrap không hoạt động ( Nó báo " Đây không phải là client ^^..")

sonnb

The things would be better
Staff member
Không có thời gian làm cho 10558, hoặc có thể là ko làm được.

tutong

Member
Trả lời: [Release] Xtrap Remover - Updated: 1870-1871

cho hỏi là làm cách nào để remover cái xtrap của PT ( ko pải PTV mà là các PT lậu ) và cho hỏi thêm là làm sao biết được PT đó chạy client nào chỉ giúp giùm nha ....cám ơn trước......

sonnb

The things would be better
Staff member
Client nào thì có version sẵn rồi mà? Ko remove được, cái nào cũng checksum hết rồi.

tutong

Member
Trả lời: Re: [Release] Xtrap Remover - Updated: 1870-1871

Client nào thì có version sẵn rồi mà? Ko remove được, cái nào cũng checksum hết rồi.
ý anh là sao em cần biết cách remover cái xtrap , em tải về giải cái xtrap ra rồi mà ko biết làm sao em chạy file XtrapRemover rồi ra 1 bảng sau đó ko biết làm sao luôn ( nhờ anh hướng dẫn cụ thể giùm em nha em gà lắm anh thông cảm) còn phần muốn biết PT đó chạy client nào thì xem bằng cách nào anh sonnb ( ví dụ XtremePK hoặc DPT v...v... anh chỉ giúp giùm cám ơn anh >>>>

Attachments

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
Trả lời: [Release] Xtrap Remover - Updated: 1870-1871

hên xui cần phải đúng version !!! vì cái đó chỉ dành cho remove 1 sô xtrap version cũ của private server thôi mấy cái mới thì cần phải đợi các pro làm cái phiên bản remove xtrap mới

duyen47

không remove xtrap client XPT15544 được, chỉ remove xtrap XPT1855, trước đây setup client PTV cũng không remove được.
ai còn client PTV không cho mình link nha.
bạn nào có client PTV 10544 đã remove xtrap không vậy.

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
remove xtrap bằng tay cũng được mà .
còn client PTV10544 chắc chẳng ai xài nữa .
chỉ là để lâu lâu xem lại thôi :D