[Release] Xtrap Remover - Updated: 1870-1871

Admin

Tổng tư lệnh
Staff member
Re: [Release] Xtrap Remover

It only ask you permit it for run not ask for admin right. But why xtrap related with registry?

NeoIsTheOne

Bác Tổng ơi cái file KPT1870 Window mode của bác sử dụng thế nào vậy?

Mình chạy file đó vẫn báo lỗi Xtrap mà =.=

audiv8

TTL ơi cái Romever này kô xóa được Xtrap của phiên bản(test) mới nhất của KPT Cleint 1871 or KPT 2351 huh TTL ? ......................

Admin

Tổng tư lệnh
Staff member

Không. Sẽ update. CN rảnh tay làm ^_^

sonnb

The things would be better
Staff member
Xóa thư mục Xtrap chưa? Remove trên XPT thì sao mà vô chơi XPT được?

Admin

Tổng tư lệnh
Staff member
can add to bPT 4.13.0?
thanks
What do you need it for? You cannot connect to KPT Server with BPT client. So you want remove and play on Offical server??? You can not do it

visaodoingoi

Trả lời: [Release] Xtrap Remover - Updated: 1870-1871

pó tay cái Xtrap luôn nè TTL ơi............... chép vào clien XPT 1870.....

visaodoingoi

TTL ơi có cái link của XPT 1855 kg? cho xin để làm lại thử, chứ bản 1870 không remove xtrap được nên ..... :(( thank trước!!!!!!!!!

visaodoingoi

không phải bạn ơi. Mình hỏi xin bản client XPT1855 full kìa. hình như bản này không cần remove Xtrap thì phải :D:D

roarealva

Hello I game BPT (Brazil-PT) I wonder whether it is possible to use xtrapremover in its version? there are many people who needed it.
Sorry for the bad English

hungcuongtv

có pác nào chỉ em chỉnh ip trong regittry (ko bít viết đúng chính tả hem nữa) ko vay nhìn vô ko bít đường chỉnh .còn nửa sao vào chạy sv thi ok rùi nhưng khi vào client vừa setup (đã copy client ben sv vào ,chỉnh ip trong hotuk.ini rùi ) thì bị dont send (em sài client và path của xptgame.com) .thấy vạy em xóa và setup bản ptv.vn thì báo lỗi XTRAP gi đóa .Em đã tạo card mạng ảo và lấy IP la 169.254.25.129 vậy có ảnh hưởng gì ko (em còn chicken lém) huhuhu