[Share] MHS hack sever nuoc ngoai

hanhtrinhamnhac

Active Member
Một số bạn nhắn tin ở yahoo nhiều quá, vì do không có thời gian nên không thể shear cho từng người được nay mình pót lên đây cho mọi người dùng vậy
Đầu tiên cạc bạn download : hanhtrinhamnhac.rar
Cách sử dụng vào topic của bác kinkara ( dai tu dai bi shear ban hack bat tu) cách khởi động MHS giống như vậy
trong thư mục hanhtrinhamnhac sau khi duoc giải nén có file theloaimoi2 các bạn open file do vào : gồm hack delay 1 skil gi dó ưen rồi, :D vì nhác làm quá nên tạm thời chỉ co hack 1 skill delay, 2 regen HP MP STM va thu nho vu khí
thu nho vu khi sau khi bạn càm vũ khí lên bấm tổ hợp phím Alt +A vũ khí sẻ được thu nhỏ và bạn có thể đặt vào bất cứ đâu ví dụ như chổ đặt HP, STM , Mana. Hay ring , chan, tay máu ..v.v.thu nhỏ xong nhớ bấm tổ hợp phím Alt +B chức năng thu nhỏ vũ khí sẻ tắt, muốn thu nhỏ món khác thì cấm thứ đó lên bấm Alt +a ( chi tiết thế này mà còn hỏi nữa mình chém bay đầu a`):sonnb_nhoc2_31:
Delay + STM mặc định của nó luôn luôn mở
Alt + C bật regen MP Alt+D tat regen
Alt +N bat regen HP Alt +M tắt regen HP

zahara

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Không khuyến cáo hack nhiều :)... Dễ bị banned như chơi :D

tienvunl3

Member
Trả lời: MHS hack sever nuoc ngoai

Một số bạn nhắn tin ở yahoo nhiều quá, vì do không có thời gian nên không thể shear cho từng người được nay mình pót lên đây cho mọi người dùng vậy
Đầu tiên cạc bạn download : hanhtrinhamnhac.rar
Cách sử dụng vào topic của bác kinkara ( dai tu dai bi shear ban hack bat tu) cách khởi động MHS giống như vậy
trong thư mục hanhtrinhamnhac sau khi duoc giải nén có file theloaimoi2 các bạn open file do vào : gồm hack delay 1 skil gi dó ưen rồi, :D vì nhác làm quá nên tạm thời chỉ co hack 1 skill delay, 2 regen HP MP STM va thu nho vu khí
thu nho vu khi sau khi bạn càm vũ khí lên bấm tổ hợp phím Alt +A vũ khí sẻ được thu nhỏ và bạn có thể đặt vào bất cứ đâu ví dụ như chổ đặt HP, STM , Mana. Hay ring , chan, tay máu ..v.v.thu nhỏ xong nhớ bấm tổ hợp phím Alt +B chức năng thu nhỏ vũ khí sẻ tắt, muốn thu nhỏ món khác thì cấm thứ đó lên bấm Alt +a ( chi tiết thế này mà còn hỏi nữa mình chém bay đầu a`):sonnb_nhoc2_31:
Delay + STM mặc định của nó luôn luôn mở
Hack cho ptv được ko bạn, mình làm ròi ko có tác dụng khi bấm tổ hợp phím. chỉ giáo dùm thêm .....

tutong

Member

chào bạn hanhtrinhamnhac xin cho hỏi về cái age thì sao sao mong bạn chỉ giùm . còn cái hack Delay + STM mặc định của nó luôn luôn mở
sao mình bấm ko thấy nó hoạt động chỉ hoạt động được cái thu nhỏ item thôi có gì giúp đỡ nha thanksssssss

tutong

Member

bác hanhtrinhamnhac đâu rồi vào giúp với thanksssssssssssssssssssssssssssss

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu

bay lung tung để giết người ấy mà !
bác ZAco này nguy hiểm lắm đó !

tutong

Member

cho mình hỏi là sao mấy cái dưới như là hack MP và HP điều ko được , còn muốn hack tất cả sever thì mình sửa đâu tại chơi nhiều sever của tụi BZ nên cần hack age thôi ngoài ra thì ít sử dụng lắm mong hanhtrinhamnhac chỉ giáo .thankssssssssss

hanhtrinhamnhac

Active Member
Re: Trả lời: MHS hack sever nuoc ngoai

cho mình hỏi là sao mấy cái dưới như là hack MP và HP điều ko được , còn muốn hack tất cả sever thì mình sửa đâu tại chơi nhiều sever của tụi BZ nên cần hack age thôi ngoài ra thì ít sử dụng lắm mong hanhtrinhamnhac chỉ giáo .thankssssssssss
hack MP va Hp ko dược nhưng là sever nào, dôi khi code của nó thay đổi như vậy càn phải seaarch lại code > Theo như mình chơi tầm khoảng 10 sever thi file mình shear là hack được.

tutong

Member
Trả lời: Re: MHS hack sever nuoc ngoai

Coi chừng hanhtrinhamnhac bị nói thành ruồi bu bây giờ
mong bác về nơi bác đi nha nói nhiều sẽ ko có lợi chỉ vô ít thôi , đi đâu bác ZAHARA cũng spam hết . bác về web bác mà làm mưa làm gió đừng vào đây spam làm mất bài của người ta nha mong bác hiểu cho .

tutong

Member
Trả lời: Re: Trả lời: MHS hack sever nuoc ngoai

hack MP va Hp ko dược nhưng là sever nào, dôi khi code của nó thay đổi như vậy càn phải seaarch lại code > Theo như mình chơi tầm khoảng 10 sever thi file mình shear là hack được.
mình chơi nhiều sever của BZ nên tóm lại thì hanhtrinhamnhac giúp đỡ mình về cách hack age .
mình có gởi tin nhắn riêng về sever mong bạn giúp đỡ thanks