Link download windowsXP Sp2 OEM

lordofsky

Member
Vì mình ở nước ngoài, hiện đang xài win vista, mà win vista chơi game cực kỳ dở tệ. Bây giờ muốn cài winxp để chơi game mà mua đĩa thì đến gần 500 usd :( Bạn nào có link download windows xp profestional oem hoặc windows xp sp1 thì cho mình xin nhé . Mình ko xài xp sp2, chỉ cần xp sp1 hoặc sp clean là được rùi.

thanks so much ^^

Sonnb:

Download: http://server.ptgamer.org/software/XPSp2OEM.iso (531MB)
Windows XP Professional Sp2 OEM (Cài vô là download, cài đặt update thỏa mái từ microsoft, bản OEM nên không cần key)

sonnb

The things would be better
Staff member
Re: xin link download windowsXP

Ủa không xài XP SP2 à? Nếu nhớ không nhầm thì trước đây có upload lên host bản Window XP Professional Sp2. Coi nào.

Úi da. Đó là Win 2003 :D. Để tôi up lên host rồi send link cho nhé.

lordofsky

Member
Re: xin link download windowsXP

hixhix....bác sonnb ơi, cho em xin cái cd-key, làm em đây format ổ cứng xong, vào phần setup nó đòi cd-key, chợt nhớ...hok có cd-key :(

tuanpham

Moderator
Staff member
oi oi window vista ko phải là dơ đâu, bạn chi cần tát cái firewall để lúc vào game nó khoi phải hỏi bạn tùm lum, nghe nói là sấp tới microsoft sẽ ngưng cung cấp về window xp ( mấy cái new software đều dùng skin của vista rồi ^^" và mình có cái tip có thể cài 2 windown vista + xp trên 1 mai ** bạn có 2 hard drive là dc lúc mở máy lên bạn có thể chọn xp hay vista^^ <<< mình xài 2 window luôn nhưng vẫn thích vista tại vì nó dẹp wallpaper của nó đẹp lám

wave3521

hix sao em đánh key vào mà nó bảo là ko phải key của bản này....Bác nào giúp em với....

sonnb

The things would be better
Staff member
Hix. Đang up lại nè bạn. Cái server đó bị mất data T__T