lỗi khi chơi FroggPT

kevinhieu0

Các bạn ơi, máy tính nhà tôi sau 1 thơi gia dàn ko cắt mạng ( khoảng 2 tuần ) bây giờ đã gắn lại mạng. Nhưng khi chơi FroggPT lại không được
+ Vào webside của FroggPT, khi vào phần Register thì nó hiên cái khung có dòng chữ
The connection has timed out
The server at 91.121.21.188 is taking too long to respond.
* The site could be temporarily unavailable or too busy. Try again in a few
moments.

* If you are unable to load any pages, check your computer's network
connection.

* If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure
that Firefox is permitted to access the Web.

+ Và khi vào game thì nó báo là không thể kết nối (unable to conect)
Bạn nào pro2 ìnomation về FroggPT thì cho mình biết sao lại như vậy và làm cách nào để khắc phục nha
Mình xin cảm ơn
Àh quên lúc trước khi cắt mạng thì máy mình vẩn chơi FroggPT bình thường không hề có vấn đề gì. Nhà mình hiện đang xài mạng MegaVNN của VNPT
Xin cảm ơn
:sonnb_nhoc2_80::sonnb_nhoc2_80::sonnb_nhoc2_80:---->>:sonnb_nhoc2_37:

charmeds

Member
em cũng như pác bị lỗi unnable connect đấy trước cái ngày nó update sever còn chơi được sau ngày đó thì nó die như con nai chả bít cách mà mò dzô đó chơi được

4Oranges

Member
Các bạn ơi, máy tính nhà tôi sau 1 thơi gia dàn ko cắt mạng ( khoảng 2 tuần ) bây giờ đã gắn lại mạng. Nhưng khi chơi FroggPT lại không được
+ Vào webside của FroggPT, khi vào phần Register thì nó hiên cái khung có dòng chữ
The connection has timed out
The server at 91.121.21.188 is taking too long to respond.
* The site could be temporarily unavailable or too busy. Try again in a few
moments.

* If you are unable to load any pages, check your computer's network
connection.

* If your computer or network is protected by a firewall or proxy, make sure
that Firefox is permitted to access the Web.

+ Và khi vào game thì nó báo là không thể kết nối (unable to conect)
Bạn nào pro2 ìnomation về FroggPT thì cho mình biết sao lại như vậy và làm cách nào để khắc phục nha
Mình xin cảm ơn
Àh quên lúc trước khi cắt mạng thì máy mình vẩn chơi FroggPT bình thường không hề có vấn đề gì. Nhà mình hiện đang xài mạng MegaVNN của VNPT
Xin cảm ơn
:sonnb_nhoc2_80::sonnb_nhoc2_80::sonnb_nhoc2_80:---->>:sonnb_nhoc2_37:

Noob phần đang ký báo lỗi thế là do IP việt nam hack nhiều qua bị GM banned không cho đăng ký nữa còn phần đăng nhập báo "Unable..." reset model là đc có gì Pm BeNoop Game froggpt
.

[====> Post Complement <====]

.
em cũng như pác bị lỗi unnable connect đấy trước cái ngày nó update sever còn chơi được sau ngày đó thì nó die như con nai chả bít cách mà mò dzô đó chơi được
bị như vậy reset Model là được

kevinhieu0

4Oranges ơi
Mình đã Rết model rồi nhưng vẫn ko log vào được game chán quá còn cách nào khác ko bạn :|

kukuluma

Member
Trả lời: lỗi khi chơi FroggPT

cái thằng benoop thì cũng hack tưng bừng trên game còn nói đéo rì ai ??? chỉ toàn được cái to mồm ở đâu.... hêt hack rồi lại đi ăn cắp ... đéo hiểu là cái thể loại rì nữa...đúng là cái loại vừa ăn cắp vừa la làng

lordofsky

Member
nói túm lại.....làm sao biết IP nào của VNN chưa bị fPT block nhỉ ? hoặc nếu chuyển qua mạng FPT thì vào đc hay không ?