hi all

willrock777

ChampionClan
Staff member
Hi allLâu lắm rồi mới quay lại 4room sonnb.com . chắc ... hem còn nhớ mình đâu nhỉ . Dạo nì lo học với lo chơi TGHM . Bởi lẽ cả 2 nên chẳng có cái nào ra hồn hết . :Dhic giờ mình cũng ít chơi PTV . bởi lẽ... bạn bè hem còn mấy ai hết . :((AutoBot PTV h Pro quá . Chúc mừng anh em . Lời chào hỏi sau bao ngày gặp lại . TTL đừng Delete bài em nha .

fortheman

ông will là thành viên tích cưc cải tiến autopro2.0 và 3.0 ai mà tham gia tù đầu chắc đều biết will cả, chúc mừng bạn quay trở lại, ông thử nghiên cứu cái autoclick right+left cái xem sao. autobot dùng tốt nhưng hay bị dis lắm

badboy

Will xem có cải tiến cái auto 2.0 hay 3.0 để dùng được không, nhớ nó quá, đã dùng qua rất nhiều bản auto nhưng chưa có cái nào được như bản 2.0 và 3.0 cả. Auto 2 ngày 2 đêm không dis :sonnb_ech03:

chickxike

chào mừng trở lại sonnb. MỖi khi trở lại thường có quà cho tất cả các thành viên hi vọng ông đang chuẩn bị quà :D

Admin

Tổng tư lệnh
Staff member
Welcome back! Sao lại sợ tui xóa bài là sao nhỉ? Cố lên nhé

chickxike

Welcome back! Sao lại sợ tui xóa bài là sao nhỉ? Cố lên nhé
Chắc tại admin dữ dàn quá giống như mấy thằng mods khìn PTV đó. qua đây lấy thông tin về ông Yukina pót làm bằng chứng potay.com

Langtuhan

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Cũng khoảng hơn nửa năm nay mới thất will post bài, chúc mừng ông đã trở lại.. còn tui lại phải đi roài.. :( . Hi vọng chúng ta sẽ có nhưng buổi online 24/24 như ngày xưa..:D) . Thân chào.

_Yukina_

Chắc tại admin dữ dàn quá giống như mấy thằng mods khìn PTV đó. qua đây lấy thông tin về ông Yukina pót làm bằng chứng potay.com
Nó càng làm như vậy cũng chỉ chứng tỏ nó đang bị bế tắc không tìm ra được câu trả lời đó mà .

_Yukina_

Hi allLâu lắm rồi mới quay lại 4room sonnb.com . chắc ... hem còn nhớ mình đâu nhỉ . Dạo nì lo học với lo chơi TGHM . Bởi lẽ cả 2 nên chẳng có cái nào ra hồn hết . hic giờ mình cũng ít chơi PTV . bởi lẽ... bạn bè hem còn mấy ai hết . AutoBot PTV h Pro quá . Chúc mừng anh em . Lời chào hỏi sau bao ngày gặp lại . TTL đừng Delete bài em nha .
Nghé vào đây rùi mà quên chào hỏi bác Will thật là có lỗi quá . sory nhíu nhìu:sonnb_heo2_01: .Dù sào thì cũng chào mừng sự trở lại của bác Will hehehe .Hy vọng anh em sonnb sẽ có được nhìu trò mới hay hay từ bác .:sonnb_ech17:

willrock777

ChampionClan
Staff member
Trả lời: hi all

:D Chẳng hiểu thế nào nữa . vì ông anh mình hiện nay vẫn đang sài cái 2.0 đó chứ . sai rất là Ok . cũng không biết dạo này nó update như thế nào luôn . PTV chưa down xong lại ... gặp Virus dạng khủng bố . :D