GM IPT cho tôi hỏi bao giờ sever online trở lại

hanhtrinhamnhac

Active Member
chính xác. bác lybang nói chính xác. có chơi có chịu. phải có hacker để Gm fix hack mới nâng cao chuyên môn đc. còn ko fix đc thì phải theo quy luật của tự nhiên thôi. ko trốn tránh đc đâu.
kể cả ko fix đc hack nhưng cũng có thể tuần tra liên tục mà hạn chế tối đa.
như rpt nó vẫn có hacker bình thường và nó cũng ko fix đc. sao ser của nó vẫn ổn định.
qua bên rpt các bác chỉ cần ho nhẹ 1 cái là no banel sạch. từ IP, Id... nó ko cần thiết. chính vì cách làm việc của nó thế mà giờ nó có lượng gamer lớn nhất sao với các Pt khác.
Gm nên dành thơi gian qua cac forum khách học cách làm việc của 1 số Gm bên đó như Upt MID, rpt Sandurr v.v...
Vấn đề là không phải sợ hack bác ah, chỉ sợ mấy thằng khựa cức gà vào chém gió thôi.
Mấy chú chém gió đòi luyện hack này hack nọ các chú có tay nghề đên đâu và vào hack thì GM cũng mong các bạn vào hack nữa, chứ chém gió HT không có sợ đâu. Trình độ của mấy chú chém gió còn kém lắm.
@ lybang000 Sever đang trong giai đoạn làm phát triển thêm nhiều cái mới chẳng hạn như age ring, amulet.... Sever hứa hẹn nhiều điều thú vị . Em chỉ biết sơ sơ về sever thôi

hanhtrinhamnhac

Active Member
Mùa quýt năm nào đây. Bao giờ em mới trở lại :)))))))))))))))))))))))))))))
quýt năm nay mất mùa vì khựa ở bên trung quoc nhiều quá, mà không hiểu dan VN trong đó anh thấy chú lai lai tụi nó 1 chút . Có gì chém nhẹ nhẹ thôi , chém mạnh em sợ lắm kaaaaaaaaaaaaaaaaaa:beat_shot:

anhhungthep

quýt năm nay mất mùa vì khựa ở bên trung quoc nhiều quá, mà không hiểu dan VN trong đó anh thấy chú lai lai tụi nó 1 chút . Có gì chém nhẹ nhẹ thôi , chém mạnh em sợ lắm kaaaaaaaaaaaaaaaaaa:beat_shot:

mình đã đoán trước khi cái server này nó open mà,cái server chắc chắn là nó online không quá 1 tháng,rồi nó sẽ offline mà!!! ở đây không ai chém gió hay chém chim gì cả!! ^^:big_smile: mà là nói đúng sự thật ,hanhtrinhamnhac không biết phải là họ hàng hay GM hay là gì cái cóc gì của cái server này mà sao nổ mìn cho nó quá!! với lại còn chửi khéo anh em mới ghê chứ!! Hiện giờ nó vẫn offline thì không nên nói ai chém gió hay chém gì cả!! để khi nào nó online đi rồi hay nói:byebye:

starlove

mình đã đoán trước khi cái server này nó open mà,cái server chắc chắn là nó online không quá 1 tháng,rồi nó sẽ offline mà!!! ở đây không ai chém gió hay chém chim gì cả!! ^^:big_smile: mà là nói đúng sự thật ,hanhtrinhamnhac không biết phải là họ hàng hay GM hay là gì cái cóc gì của cái server này mà sao nổ mìn cho nó quá!! với lại còn chửi khéo anh em mới ghê chứ!! Hiện giờ nó vẫn offline thì không nên nói ai chém gió hay chém gì cả!! để khi nào nó online đi rồi hay nói:byebye:
:beat_shot: Chuyên gia đào mộ ah, người ta post được hơn tuần rồi :sexy_girl:

hanhtrinhamnhac

Active Member
ồ vậy hả bạn như thầy bói , vè nhà mở dịch vụ thấy bói đi , lên đây bàn tán gì sever .người ta bảo :
Thich thì chơi
Không thióch thì phắng
Đừng zo đây mà cắn
.................................. chưa nghĩ ra Mới sáng tác nên còn thiếu sót :d

anhhungthep

ồ vậy hả bạn như thầy bói , vè nhà mở dịch vụ thấy bói đi , lên đây bàn tán gì sever .người ta bảo :
Thich thì chơi
Không thióch thì phắng
Đừng zo đây mà cắn
.................................. chưa nghĩ ra Mới sáng tác nên còn thiếu sót :d

bạn Hanhtrinhamnhac này chắc thích cắn người lắm đây!! hở chút là nói cắn này cắn nọ (đụng tới là muốn cắn,không biết giống con gì nửa đây!!:big_smile: ),tôi mới vô chỉ mới viết một chủ đề mà,còn bạn thì viết mấy cái rồi,thế mà bảo ai bàn tán gì chứ?? chẳng cần phải thầy bói người ta cũng đoán được,kết cuộc của những server như vậy là offline!! chỉ là thời gian sớm hay muộn thôi!! còn bạn Hanhtrinhamnhac muốn cắn người thì nên đi chích thuốc dại đi,để lở cắn lây bệnh người khác thì mệt lắm đó:big_smile::byebye:

vandainhan1

vâng a. mà lúc đâù đánh lại thì kéo kiểu gì hả a phải để lên tâm 7x 8x mà e nói a 1 cách nhé đánh 1 MG lên 7x 8x là kéo nhanh lắm ^^
anh không online được nhiều nếu đứng leech thì thoải mái :)) thôi để server nó open rồi tính :D

mubacz

<font color="#006400"><B>Thiên Hạ Đệ Nhất Đẹp trai
Staff member
Trả lời: GM IPT cho tôi hỏi bao giờ sever online trở lại

Client và server đã chuẩn bị hoàn tất rồi bạn ạ,còn bên phía web site thì họ vẫn đang code nên phía mình vẫn đang đợi hoàn thành web sẽ có thông báo cho mọi người!

shadowbkt

ớ cái website mà lâu thế à ? chỗ bạn e nó toàn 3 hôm 1 cái giao hàng luôn cho nc ngoài .

shiny0112

mong GM sẽ cho ra 1 server như PTV ngày trước để anh em Metical chơi lại đông đũ ..... thanks Mod