[Share] Endless Tower 3rd Floor : ALL IN ONE Pack

_rain_

Mỗi lần add item thì sẽ relogin để lấy item mặc dù đã bật 2 file này cùng một lúc nên vẫn phải add item nhiều lần :((. Bác có thể nói cụ thể hơn không? Thanks

Để sử dụng ItemDistributor thì bạn phải chạy cả 2 file ItemDistributor.exe và giftsever.exe cùng lúc luôn. Rồi sau đó bắt đầu add item, còn về Mirage Sword nó là kiếm 2 tay, lưỡi quay vào trong là mặc định đấy :"> Muốn xoay ra thì phải nhờ mấy anh có khả năng đồ họa sửa lại file hình ảnh item :">

Kinas

<font color="#008000"><B>Đệ Nhất Nhát Gái</b></fon
Staff member
Add cùng lúc nhiều item được mà :-? ... Ko thì vào game dùng lệnh put item :">

_rain_

Thôi kệ nó. Tiện đây cho em hỏi tý. Khi K9 cầm cây Justice sword thì thấy cầm có 1 tay, nếu chém chay thì giống như kiểu archer bắn cung vậy đó. Làm sao chuyển về bình thường vậy các bác. Thanks

Kinas

Staff member
Có vụ này nữa hả ta :| . Bạn up cái ảnh lên xem coi nào :">

Kinas

Staff member
Chắc thằng code server chỉnh type weapon cây Justice Sword là bow =))

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
vào file sửa lại cái là được mà ! cái này có thể người ta đã sửa nhầm lẫn ở trong clien.exe vào mục drop Item đó sửa file hình cây kiếm thành cây bow đi là hết chuyện thôi !còn thích kiểu lạ lạ ấy thì cũng làm được thôi mà

_rain_

Ý em là chuyển về dạng bình thường, cầm 2 tay và chém xuống bình thường chứ không phải bắn. Bác biết thì chỉ em với. Thanks

vào file sửa lại cái là được mà ! cái này có thể người ta đã sửa nhầm lẫn ở trong clien.exe vào mục drop Item đó sửa file hình cây kiếm thành cây bow đi là hết chuyện thôi !còn thích kiểu lạ lạ ấy thì cũng làm được thôi mà

Kinas

Staff member
Muốn sửa thì phải code cái server lại rồi. Mà việc đó mình chưa làm bao giờ :-<

Thôi cầm Extreme Sword, Mirage Sword tạm đi :">

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
Ý em là chuyển về dạng bình thường, cầm 2 tay và chém xuống bình thường chứ không phải bắn. Bác biết thì chỉ em với. Thanks
hjhj cái đó thì không được đâu tại người ta lỡ sửa cái đó ở clent rồi ! còn về sever thì họ đã quy định sẵn về item
tóm lại bạn muốn nó từ trạng thái Bow sang sword là không được !
bởi lẽ cái mà bạn đang sử dụng chính là bow mà ! có chỉ là do người ta thay nhầm cái hình sword cho bạn thôi
nếu bạn muốn nghiên cứu thì hãy trực tiếp mở file sever và file client ra chỉnh sửa tùy ý

_rain_

Cái này thua, mở file .exe toàn là mã máy. Đọc nhức cả đầu, mờ cả mắt. Nó rồi hơn cả Assembly. Suốt ngày làm việc đối diện với nó đã đủ mệt rồi. Chơi game giải trí sau giờ làm việc thôi nên ai share gì thì mình down về play chứ không ngâm cứu sửa gì cả. He he

hjhj cái đó thì không được đâu tại người ta lỡ sửa cái đó ở clent rồi ! còn về sever thì họ đã quy định sẵn về item
tóm lại bạn muốn nó từ trạng thái Bow sang sword là không được !
bởi lẽ cái mà bạn đang sử dụng chính là bow mà ! có chỉ là do người ta thay nhầm cái hình sword cho bạn thôi
nếu bạn muốn nghiên cứu thì hãy trực tiếp mở file sever và file client ra chỉnh sửa tùy ý

Langtuhan

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
làm được server offline.. chơi được 1,2 ngày.. Rồi bỏ game online luôn :D

_rain_

Server này max lv là bao nhieu vậy mấy bác?? Em set lv 120 mà oánh vẫn nhảy exp. Có điều lạ là khi lv > 120, mỗi lần reboot server và log in char thì thấy char có lv > lv thực, còn số % thì bị âm. Ví dụ lv thực là 129, khi log in vào thấy 132 và số % là -300%. Cái này giống kiểu up lv trước rồi train lv sau.

namdepzai

Bạn ơi cho mình hỏi.Sao lúc mình get items vào ấy. nó có hiện lên dòng please wait nhưng mãi mà ko thấy nó rơi ra item.Đấy là lỗi gì nhỉ? Với cả cho mình hỏi nữa làm ntn để nhân vật mình cầm tối đa số tiền trên người.thank trước nha

purplepries

cho mình hỏi cái, sao mình ko login vào GM mode dc.
không biết cú pháp vậy có đúng ko? sao mình ko login dc, và hỏi thêm cái nữa, nếu login dc, thì nó hiện cái j lên để bit vậy
/;Oni Hello3

trong hotul.ini là ADMIN_NAME="Oni"
ADMIN_COMMAND="Hello3"

4ever4ever

mình ko down dc cai' MINI PACK +UPDATE PACK V1.1@@....chỉ down dc cái all in one pack à???? down xong giải nén cũng vào dc et3 nhưng et1+et2 chẳng co' ma nào hết @@