Đã copy hotuk.ini rồi mà vẫn không chạy được adminmode

huutoan93

Member
Mình đã chép hotuk.ini trong thư mục Client của server XPT rồi mà vẫn ko chạy được admin mode, có ai giúp mình với :((

Langtuhan

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Dùng lệnh Admin /;XPT Hello1
/;XPT Hello3
Hoặc bạn coi lại file hotuk.ini trong server...
Nếu vào game giữ phím "Shift+ Chuột" nếu char chạy nhanh thì có nghĩa đã set được admin roài đó.

sonnb

The things would be better
Staff member
Đừng nói là bạn chạy admin mode client 10544 nhé :sonnb_ech17:

wormy

PTV 10554 k có admin mode :D nếu mình mà có cái hotuk đó là hack được PTV đó ~,~

zahara

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Bên PTV nó không add hotuk thôi. :) ... Ngồi add vào đi là được :))

aloalo

Hix. Cái client xpt 1870 em thấy thiếu nhiều quá. Mini mana ko có image luôn. Ai có cái đầy đủ hôk cho em với. (em đã copy nhiều từ PTV sang XPT sever nhưng vẫn ko đủ)

sonnb

Staff member
Chép từ PTV mà còn ko đủ thì ở đâu đủ giờ bạn :D

waizwaiz

Cho hỏi, sau khi enable addmin xong! bi giờ dùng lệnh gì để disable nó?
Vô bless castle sao thấy quái nó đứng yên cho mình đánh mà không chịu đánh trả!

aloalo

Chép từ PTV mà còn ko đủ thì ở đâu đủ giờ bạn :D
Em cũng công nhận với anh PTV là đầy đủ nhất. Nhưng em thấy chép tất cả các file giống như 2 folders char và Field thế là có vấn đề. Item cũng ko đủ luôn (đâu có item 102). Cả ET nữa (đã update KPT endless tower 1870). Age +17 và +18 luôn bị tack vì chưa có database để up lên. -_-''. Thôi ngồi đợi vậy.

sonnb

Staff member
Item là do server file, 17 18 cũng do server file. Đâu phải do client đâu, có mà server không hỗ trợ thì cũng làm gì có hiện ra được.

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
cho em hỏi đi đại ca Sơn em đã sửa file hutuk.ini rùi mà vào game bằng cái XPT1855 hay cái kt enless v2.2 server màkhi vào rồi không set được quyền admin vậy bị sai ở đâu kô đại ca em mò cả tháng trời rồi mà vẫn ko trị đc con bệnh admin này
tình hình vào game gõ dòng lệnh
/;ADMIN_NAME ADMIN_COMAND
rùi Enter 1 cái nó ko ra cái gj hết và nó báo rằng
to>ADMIN_NAME ADMIN_COMAND
from>ADMIN_NAME ADMIN_COMAND
nếu mình mà ko log cái thằng ADMIN_NAME thì nó báo 1 câu rất thất vọng
ADMIN_NAME is current offline, or not avaible
vì sao lại thế Sư huynh cho em câu trả lời đi
<<nói một lời thôi người ơi,người ơi người có nghe ko, người ơi người nói đi,>>>>>>>đau đầu lám rồi

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
help meeeeeee!!!!!!!!!!!! các pro pristontale ofline xin chỉ giáo về vấn đề ko set được quyền Admin đi !!! cảm ơn rất nhiều