Đề nghị XPT làm lại sever mới

Ank e ở Hải dương có những người rất huyết thống khi chơi game :) nhất là PT.. Và nó là máu mủ và ko thể quên được và bỏ game này đc. dù là rpt hay ept các bạn sẽ thấy HD là người chơi đông nhất :) .. Có thể một sever của RPT trước cũng toàn là A.e HD họ chơi là nhiều... Nhưng tại sao các bạn ko làm 1 cái sever nó nhất định để chơi lâu dài .. Chơi mà ko donate thì hay :) Donate như exp up , thần nhãn , thì được chứ đừng donate items thì cái này bọn e bỏ sớm là đúng ..Thấy IPT hay hay vậy ai mà chả muốn chơi :) . Rồi cuối cùng cũng " Sập " :adore: chả cái gì ra hồn :(~

khanhpt87

Pt no.1...ngày xưa tôi nghiện võ lâm lắm,vậy mà nghịch thử Pt cái là quên võ lâm luôn...:|...giờ ko còn Pt nữa thì tôi cũng chả tha thiết chơi game j nữa...Mong có bác nào đọc và hiểu sẽ tạo lại 1 sân chơi đúng nghĩa là pt...Xp chậm,item hiếm,ko donate item mà chi donate phụ trợ,sever ổn định,làm việc nghiêm khắc...tôi luôn chờ 1 PT như vậy...

kidejs

Member
không có và mãi mãi không có 1 sv pt như PTV . chỉ gần gần thôi cũng được . mà gần gần thì như các bạn ở trên nói ồi không có gì bổ sung nữa =))

khanhpt87

Gầm gần cũng đc,ai nói gì thì là ý kiến của người ấy,chỉ nghe để bít chứ không tiếp thu :))...dù sao cũng phải hy vọng thôi,người chơi Pt còn nhiều và ngươif muốn làm 1 PT như vậy cũng nhiều...

hanhtrinhamnhac

Active Member
Ank e ở Hải dương có những người rất huyết thống khi chơi game :) nhất là PT.. Và nó là máu mủ và ko thể quên được và bỏ game này đc. dù là rpt hay ept các bạn sẽ thấy HD là người chơi đông nhất :) .. Có thể một sever của RPT trước cũng toàn là A.e HD họ chơi là nhiều... Nhưng tại sao các bạn ko làm 1 cái sever nó nhất định để chơi lâu dài .. Chơi mà ko donate thì hay :) Donate như exp up , thần nhãn , thì được chứ đừng donate items thì cái này bọn e bỏ sớm là đúng ..Thấy IPT hay hay vậy ai mà chả muốn chơi :) . Rồi cuối cùng cũng " Sập " :adore: chả cái gì ra hồn :(~
Muốn chơi sever đúng nghĩa như PTV thì qua EPT ma chơi

Kinas

<font color="#008000"><B>Đệ Nhất Nhát Gái</b></fon
Staff member
Ở trên muốn EXPT, ở dưới IPT ... Rảnh !

chami

Sao ai cũng thích sẻver mới vậy nhỉ? Server cũ cả đống vâyn chưa đủ à. Hay chê server cũ cùi bắp rách nát giống cái ... đồ cũ :)

saokizayta

<font color="#043b5e"><b>Dừng Lại Hay Đi Tiếp?</fo
IPT Sever OFFLINE
E-XPT Sever ONLINE nhưng ( ko có tiền donate level, item,. ..) chán bỏ hết
chỉ có các bác TIỀN nhiều mà chơi chứ sinh viên kím đâu ra tiền . Mà gamer bi giờ chủ yếu Sinh viên or Học sinh chơi thì nhiều, nhửng người lớn tuổi thì tâm huyết lắm mới đeo đuổi .
vì vậy Ông Thọ mở thêm 1 sever nửa đi . thấy lảo code ghê quá .... .. .. .. Wait

zahara

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Tại phát triển theo ý kiến mọi người thôi ^^. Chứ giờ có cái client và server đã làm sẵn default như PTV rồi.Có cả đúc item gần chuẩn bị code xong rồi.

zahara

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Làm sẵn từ lâu rồi. Tại không muồn open thêm server thôi. `

ongtrum

Member
anh em chuân bị kỹ và nhiệt tình,tất cả hoàn chỉnh, đem vào hoạt động. game thủ sẽ ủng hộ hết mình và bền lâu thôi.
Đơn giản chỉ thế.Đam mê mà. hehe
chứ cứ cái đà chơi cho biết ,mở cho vui, rồi buzz 1 cái đâu mất thì đúng là khổ rồi.
nên mới nói tại sao bùn với server việt chúng ta wa đi.được thời gian là cũng buzz buzz, rụi thôi.
anh em game thủ đam mê là động lực , nhưng tui nghĩ, tạo server đẹp hay và bền vững để anh em gắn bó, thấy vui khi được online thì oách biết mấy.Dù donate cũng thấy vui. cũng thấy gắn bó. chứ ai mở server không không đâu, cũng cóa cơm cho nó sống chứ.Đúng không anh em.
Tui mong có cái server việt thật hay mà chơi. chỉ là người chơi thôi, nhưng rất khoái mấy tụi tây hay brazil nó vào chơi cho biết server việt là thế nào. Chứ tui ớn cảnh bỏ nhà theo người ta.Sống nhờ ở ké hoài thật là bức rứt.
Anh em pristontale vui vẻ.
Vài lời tâm lự của tui :D

kidejs

Member
chết cha mấy thằng Bra rồi . nó mà vào sv Việt thì nó lại phải lọ mọ lên google dịch từ tiếng Việt sang tiếng BĐN mới hiểu được =))