[Help] can nguoi giup cach Edit lai game.exe..

mubacz

<font color="#006400"><B>Thiên Hạ Đệ Nhất Đẹp trai
Staff member
Thực chất bạn bị dc 4 khi hack GM lúc trc và bây giờ không đc k phải do client
Mà do GM mới add command chặn hotuk từ phía client ,lúc trc họ chưa chặn
Chỉ những ID trong hotuk.ini trên server của GM đăng nhập thì được,còn những acc k có trong list ID GM thì sẽ bị dc 4 (*DEBUG_ID.....)

mubacz

<font color="#006400"><B>Thiên Hạ Đệ Nhất Đẹp trai
Staff member
@depzaithisao Tool anti hack đã có từ lâu,
Bạn có thể lên google seach công cụ PT Protector.exe
Chức năng check log,auto band những user có log lạ,tự động dis và auto band dựa vào log mà mình add,có thể tự tùy chỉnh add hoặc remove các List Auto Band

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
không phải đâu. cái autoban nó anti từ server mà.
mình nói ở đây là anti từ client đó. chứ mấy cái autoban đó mình có từ rất lâu rồi . đủ loại anti từ server . nhưng từ client thì yếu quá :D
bạn cho mình cái hướng dẫn về code client nào .
ví dụ như các câu lệnh thay đổi address tới 1 address khác ( đây là cách code update để anti hacker :D ) . mình không rành về debug cho lắm vì thời gian ngâm cứu quá ít .
biết sơ sơ 1 tý chưa làm được gì .

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
Thực chất bạn bị dc 4 khi hack GM lúc trc và bây giờ không đc k phải do client
Mà do GM mới add command chặn hotuk từ phía client ,lúc trc họ chưa chặn
Chỉ những ID trong hotuk.ini trên server của GM đăng nhập thì được,còn những acc k có trong list ID GM thì sẽ bị dc 4 (*DEBUG_ID.....)
cái này hay nè .
bạn chỉ cho mình xem có xài được không nào .
mình thì có cách chống hack GM cũng rất hiệu quả . tuy nhiên mỗi lần update lại phải code lại mệt quá đi . nếu server có cách chặn hotuk.ini từ client như bạn nói thì là đỉnh cao rồi. :D

hien tai bay gio minh van nho dk 1 ng hack level . nhung ng do ko chiu share cai game.exe da edit .. chu ko phai la do GM mới add command chặn hotuk từ phía client nhu bac Depzai da noi . ho hack GM tu MHS bang chinh cai game.exe da edit chu ko can phai dung file hotuk.int bac co onl yahoo ko ? e quang cai game.exe da edit qua cho bac nghien cuu ne Depzai ?

qua that PT bay gio con may ng co tam huyet dau ! co nhung bac rat la pro ve hack nhung mai danh an tich . ko may ai co tinh than share cho ae ca . co bac con sell ban hack voi gia 5tr vnd .... 1 cai gia tren troi doi vs 1 game dang ngay cang it ng choi ........

depzaithisao

Xấu phải biết phấn đấu
thì up đính kèm lên đây đi. mình ít khi online yahoo lắm. lâu lâu yahoo vẫn bị khóa :D
trời . mấy thằng khùng . làm quái gì có mấy cái hack vớ vẩn mà bán lấy tiền kiểu đó. ai mua là chết thôi . GM họ code lại server hay client là ăn cám luôn mất cả chì lẫn chài :D
còn muốn ngâm cứu thì cứ lấy mấy cái server củ chuối ra test . bằng CE , MHS , ..... mình không giỏi mấy cái vụ hack này . nhiều ông có năng khiếu mò mẫm ăn xong scan , search address suốt ngày không biết mệt .

The uploaded file does not have an allowed extension . up len thi no toan bao nhu vay . nen vao file zip thi lai hon 1m . ko up dk

cauamnhox

Member
với sever newagept vs lengendarypt thì vietnam đừng lên log nữa. GM nó ghét vietnam. động tí là đòi band ip rồi band acc = cách đổi pw. Changer sever thì changer mất dậy, đòi item này thì cho item khác. Nói chung không nên tốn time vào những sever này nữa :D

Huyentoanpro

<font color="#088A08"><b>Vẫn mãi yêu em</b></font>
với sever newagept vs lengendarypt thì vietnam đừng lên log nữa. GM nó ghét vietnam. động tí là đòi band ip rồi band acc = cách đổi pw. Changer sever thì changer mất dậy, đòi item này thì cho item khác. Nói chung không nên tốn time vào những sever này nữa :D
Transfer account theo mình nghĩ nó là biến tướng việc xin gm item thôi. Đã xin thì nó cho thế nào phải chấp nhận thế ấy. Cái web legendarypt mình không vào được chả rõ vì sao nữa.

cauamnhox

Member
Transfer account theo mình nghĩ nó là biến tướng việc xin gm item thôi. Đã xin thì nó cho thế nào phải chấp nhận thế ấy. Cái web legendarypt mình không vào được chả rõ vì sao nữa.
Không có đâu. mình 2 acc 1 mech full 125 1 as cũng có bow 125 full bộ ring seltom vs dgs. set 120. Sau mình changer thêm 1 acc pike 130 sv newage cung full 125 sang sv nó. nó đồng ý lv 130 item 125. Nhưng khi đưa ID và PW thì nó change PW luôn và nói sai PW :D, xong cho mình lv125 và full 120. Nói chung bọn nó làm ăn mất dậy lắm !

cauamnhox

Member
Thêm nữa là có 1 chú vn bị bắt hack dame nó pm mình nói nếu trong 2 ngày nữa người kia hack dame k dậy nó hack nó sẽ band acc mình và IP vietnam :). Thế là hôm qua nó change pw con mech của mình luôn. Mình vào as hack xong cũng change nốt PW :D. Nói chung chơi mấy sv này bất đồng ngôn ngữ và tốn time lắm !

Nói chứ bọn gamer sv đấy cùi lắm. 1 ft gọi 12x 13x x1 whit me. mình log as 1 des die. log mech vào đánh lúc đầu solo sau 2 đánh 1. Chúng nó vẫn thua mà còn nói mình noob. Dễ gây bức xúc lắm :D