Cách dupe items bên FPT

hoanghieu883

Hum nay rảnh wa' chẳng có việc gì làm.thấy ben fpt dupe nhiều wa'.sợ anh em nào mới chơi ko kiếm được đồ ngon.Nên hum nay quyết định post 1 bài hướng dẫn anh em cho đỡ thiệt thòi.Ah tui nói trước luôn đừng có mua bán trao đổi gì với thang PurpleCloudy với thang Vi0let nhé.Thằng đó nó bẩn tính lắm.Hầu như ai làm ăn với nó cũng bị nó báo GM hết.tui và mấy người bên clan funny bị nó tố cáo mấy lần.May mà bít đáp hết vào NPC nên mới ko sao.

Bên FPT vào những lúc mạng đông thường hay bị DC.Mà dữ liệu trong khoảng 20 den 30 phút trước đó vẫn chưa đc lưu lại.Vì thế mỗi lần DC là bực bội lắm.thường bị mất exp và đồ nhặt được.nhưng nếu anh em lợi dụng nó để dupe items thì rất tuyệt hehe.PHải đợi và biết lúc nào sắp DC.Log 2 acc vào.Chuyển đồ cần dupe wa acc kia.rùi out acc đc trade ra ngoài.Acc out ra đồ được lưu lại.còn acc kia thì đứng đó đợi thui.chỉ cần DC là ta có thêm 1 thứ để xài rùi kaka

hoanghieu883

Trả lời: Cách dupe items bên FPT

Đây là cách dupe bên FroggPt thôi.Ai chơi thì FPT sẽ bít ngay.Còn các pt khác thì ko được đâu ^^

popcappop

ai làm bản hack dc đi, bao h anh em ta cần dc chạy bản hack là xong, ku hiếu nghiên cứu về cái vụ hack dc này di kkk

Trả lời: Cách dupe items bên FPT

hay anh ruốc em đang cần tìm cái ne` 110 rồi mà ko có lulu để mix ^^ có lulu dup cho em vài viên mix

hoanghieu883

Trả lời: Re: Cách dupe items bên FPT

chịu :D
Thế nó ko DC thì Đứng mà chịu thoi
Bên Fpt Dc là chuyện như cơm bữa.Nếu chịu khó theo dõi thì Dc nó cũng có 1 khoảng thời gian nhất định.Tầm 12h dến 2h đêm là rất hay DC