các pro bên fpt giúp em với...

popcappop

anh langtuhan ơi, anh có bản hack dupble item ko, send cho em với, em đang cần gấp......................
www.frogg.fr =>> game nè nè

hoanghieu883

Trả lời: các pro bên fpt giúp em với...

Ko có bản hack dupe items đâu bạn ah.Minh cũng dupe đồ bên FPT đó.Lợi dụng lúc DC all đó.Nhưng dạo này GM cảnh cáo ghê lắm.nhất là clan funny

BabyKitty

Không được đúp item đâu vì GM ở bên này làm việc rất ghê. Vì vậy nếu không muốn bị ban thi đừng đúp. Đồ dead cũng dễ kiếm lắm, wa hang rồng đánh hoặc wa i1 hunt babel.

lordofsky

Member
Không được đúp item đâu vì GM ở bên này làm việc rất ghê. Vì vậy nếu không muốn bị ban thi đừng đúp. Đồ dead cũng dễ kiếm lắm, wa hang rồng đánh hoặc wa i1 hunt babel.

ac...bên này là diễn đàn chuyên ja hack muh......kitty cũng bon chen vào đây ah :D ai lại chơi nick thật bên này kia chứ :D

@banhmyruoc : tưởng chỉ có FN bị GM để ý, ai dè anh em VN cũng bị Gm soi mói rùi ah ^^ Nói cho nghe, ngoài boss dead ở Kavezu Cave ra (con này ko bao giờ tui ks được -.-), còn có con Babel ở I1 (drop dead items như cơm trưa ;)) ), nhưng mà có 1 luật Gm mới đưa ra trong forum frogg, ngoài boss dead ra, thì tất cả boss còn lại ở các map khác bạn cần chiếm spawn trước, ko được quyền ks, nếu ks bạn bị chụp hình sẽ bị banned acc vài ngay :d ko tin nếu biết tiếng Anh thì vào forum frogg xem nhé :)

tutong

Member
Trả lời: các pro bên fpt giúp em với...

nói vậy thì làm sao biết ai tới trước ai tới sau mình chụp hình được mà GM nó sao căn cứ được , nói cho cùng thì bỏ tiền ra mua còn sướng hơn chứ đi đánh vậy thì cũng hồi hộp lắm < nói chung GM bên FroggPT này chỉ biết tiền thôi chứ ko có tình đâu , )))))))0