cần một bản hack PTV

konic87

mình đang cần tìm bản hack PTV (đang chạy ổn định nhé) bất tử, dame hay tàng hinhg gì đó cũng đc ae ai có share cho mình với nhé
cảm ơn vì đã đocn topic!!!!!:sonnb_nhoc2_86:

lordofsky

Member
giờ mà còn hack PTV làm gì thế, còn bao nhiêu người chơi PTV mà suốt ngày đi tìm hack PTV. hehe.....wa game PT nước ngoài chơi đi bạn, train lv lẹ, xài items xịn, chẳng cần hack làm gì, vừa hack vừa lo bị block xài chi :))

123456n

Trả lời: cần một bản hack PTV

:sonnb_nhoc2_21:PT nước ngoài ah.PT j thế chỉ tớ một game nào .

doncon

VN có sever riêng không chơi chơi nc ngoài chi vậy
E-XPT giờ khá lắm rồi mọi thứ hoàn toàn mới từ item ,lv, tính năng ... tình trạng of sever cũng ko còn gặp nữa ,DC gần như fix triệt để chừng đó lý do tại sao ko thỏa mãn dc lòng game thủ nhỉ

lanke

tớ thấy vẫn dc(4) ầm ầm , vào train chưa đầy 5 phút là văng , mua x 2 tiếc tiền chết đi được,ser ko có info , giới thiệu các tính năng của ser trên diễn đàn . Nói thật , tớ ko hỏi cũng chả biết là ngoài thảo nguyên có con dummy hopy để hunt tiền ,chaos cara có cũng như ko ( ai vừa mới chơi mà hunt dc sheltom tớ gọi bằng "cụ" ) chán chết , vào chỉ có train train train , rate drop gold thấp tè le , chỉ có lên 105 mà có item đầy đủ còn thấy vui vui , ko thì dân donate chơi với nhau thôi :(
^
^
^
Nhận đính của tớ như vậy thôi , ai chửi ai quăng tạ thì thoải mái , tớ chịu

zahara

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Có thông tin hướng dẫn cho người mới chơi. Bạn search sẽ thấy.