Boy Hai Duong H0k PRo lem

VooDoo

Moderator
Staff member
đề nghị lần sau post bài bằng tiếng việt có dấu hoặc = tiếng anh, !

Thomas13

Moderator
Học mới hết lớp 1 mà đã đòi tìm bạn gái roài à :)) thế mang bạn gái về cóa biết làm gì không :)) pó tay

vjpzaj

^_^ chán h0k biết xin lỗi nha ^_^ <Học mới hết lớp 1 mà đã đòi tìm bạn gái roài à thế mang bạn gái về cóa biết làm gì không pó tay > sao lại h0k có chính sách nhi? thử làm ban gái tui xem hehe :D thử h0k Pm YM : vjpzaj_hajkhuy3n_duy3nvaj_t3@yahoo.com ^_^ thử nha :))

vjpzaj

biết đâu số đào hoa thi sao :)) hiếm nó mới Quí ^_^ lớp 1 thi sao hoc hết lớp 1 nhưng học ở trường học còn 10 mấy năm học trường đời h0k tính sao =))

VooDoo

Moderator
Staff member
chú nhìn anh đây mà học tập, 16 tuổi rồi àm người yêu hok có nổi 1 người :))

vjpzaj

chú tính thế nào í ^_^ anh đây 19 tuổi hơn chú hẳn 3 tuổi mới 1 đời bạn gaj' chú mới 16 đã đòi làm anh rui , chán nhở :)) =)) con 3 tuổi nữa chú mới đc = Anh =))

Thomas13

Moderator
^_^ chán h0k biết xin lỗi nha ^_^ <Học mới hết lớp 1 mà đã đòi tìm bạn gái roài à thế mang bạn gái về cóa biết làm gì không pó tay > sao lại h0k có chính sách nhi? thử làm ban gái tui xem hehe thử h0k Pm YM : vjpzaj_hajkhuy3n_duy3nvaj_t3@yahoo.com ^_^ thử nha
Ặc , tao có đuôi à :)) cái avatar chỉ là ngụy trang thôi :)) Mà mới lớp 1 ... ngắn ngủn thì làm ăn gì :))

chú tính thế nào í ^_^ anh đây 19 tuổi hơn chú hẳn 3 tuổi mới 1 đời bạn gaj' chú mới 16 đã đòi làm anh rui , chán nhở con 3 tuổi nữa chú mới đc = Anh
Thế 19t còn học lớp 1 à :)) trường gì thế :)) trường đời chăng ?

VooDoo

Moderator
Staff member
19 tuổi mà lớp 1 àh, chém gió quá =)) tớ cho bay njk hết chém giờ =)) đang ngứa tay

Langtuhan

Phó Tổng Tư Lệnh
Staff member
Ở Hải Dương có ban nhạc " Rốc nhà Quê" thì phải, bữa về đó được thằng Cường Soft nó rủ coi ca nhạc, ai dè toàn mấy ông bạn mình,
@zai " Boy Hai Duong H0k PRo lem " : Boy Hải Dương chơi games nhiều quá mà--> Chắc ít bít tán gái.

hxq1988

sit cái thằng nào vào đây post thế dơ mặt dân hd quá :( mún kiếm thì tự đi mờ kiếm chứ gái hd xinh bỏ mẹ còn lắm c huyện :))

vjpzaj

hã hã :)) tìm thì tìm rồi post lên chơi thôi :D thế 19 tuổi học hết lớp 1 chứ đâu phải 19 tuổi học lớp 1 , Chán quá có thế mà h0k hiểu chan' chú em ^_^ gái HD xinh nhưng kiêu lem' :))

toilatoi

đem tiền cho gái là ngu ... để gái cho tiền là điên ba đời ... chơi game thì lo chơi game đi, gái thiếu gì, kiếm gái không chơi game mà tán, dính vô mấy em ham game là chết đó em ^^ 29 tuổi đời ... yêu 3 nàng biết chơi game ... từng trải rồi ... không chơi được với gái in game :sonnb_nhoc2_09: nghĩ thử coi h yêu nó ... muốn đi chơi với người yêu mà nó làm câu: hôm nay có event anh ơi! nghe xong muốn đấm rồi ^^

đem tiền cho gái là ngu ... để gái cho tiền là điên ba đời ... chơi game thì lo chơi game đi, gái thiếu gì, kiếm gái không chơi game mà tán, dính vô mấy em ham game là chết đó em ^^ 29 tuổi đời ... yêu 3 nàng biết chơi game ... từng trải rồi ... không chơi được với gái in game :sonnb_nhoc2_09: nghĩ thử coi h yêu nó ... muốn đi chơi với người yêu mà nó làm câu: hôm nay có event anh ơi! nghe xong muốn đấm rồi ^^
Với em gái nhỏ , phải người lớn cơ :p
:)). Các pác cứ nóng tính , em nó chơi game thì cứ để nó chơi hehe. Con gái xinh thì ra cafe ma kiếm hehe.
Con gái người ta nuôi mới 10 năm mà cũng muốn đem về nhà nuôi rồi. Nuôi heo à :p