Autobot V2

chickxike

Mấy bạn khi dịch mã nguồn autohotkey đặt pass và /nodecomplie thì ai dịch ngược lại được?
Nó chơi xấu mọi người và muốn 1 mình độc hiếm và giấu nghề đó mà
Như cách age cũng vậy nó age lên 10-12 mình hỏi nó kêu bỏ vô nhấp chuột chờ hên xui :))

hanayuky45

mấy anh ơi cho em hỏi tí. em không auto được nó chỉ xoay không ah` con trỏ không di chuyển qua lại như lúc trước nua.đứng một chỗ không chịu đánh .anh nào giúp em vói ty nhìu

alibaba

sao minh vao user Admin thi connect dc, chuyen qua user Guest thi ko connect autobot dc nua Pig oi, help help pls

sao minh vào user Admin thi connect dc, chuyển qua user Guest thi ko connect autobot dc nữa Pig oi, help help pls

tâm bờm

Mấy bạn khi dịch mã nguồn autohotkey đặt pass và /nodecomplie thì ai dịch ngược lại được?
đc chứ!
dùng tools read memory là ra hết à
cái tool Exe2AHK của AHK cung cấp chỉ để... dùng cho tiện thôi, chứ gặp pass là pó tay
khi đã đọc đc source thì việc disable chỉ còn là "chuyện nhỏ như con thỏ bên Pillai" :sonnb_heo4_22:
nhược điểm của AHK và IT là ở chỗ đó! :sonnb_heo4_02:

ddctdm

Ban oi! Sao ban auto cua ban hinh nhu bi Xtray no chan khong the auto dc! Ban nghien cuu sua di cho anh em nho voi! Ko co thoi gian choi nen phai auto ma!

PiggyNo1

đc chứ!
cái tool Exe2AHK của AHK cung cấp chỉ để... dùng cho tiện thôi, chứ gặp pass là pó tay
khi đã đọc đc source thì việc disable chỉ còn là "chuyện nhỏ như con thỏ bên Pillai" :sonnb_heo4_22:
nhược điểm của AHK và IT là ở chỗ đó! :sonnb_heo4_02:
Chài có dzụ này à, nghe vậy chắc mốt chuyển code sang .NET hay C hết quá :D

sao trang 8 và 9 không vào xem đc vậy, có bạn nào biết tại sao không chỉ tôi nhé
Uhm mình cũng bị vậy, nếu tắt Cookie thì xem được hết nhưng bất tiện cho việc viết bài :(

PiggyNo1

Hi all,

Hiện giờ mình đã upload phiên bản mới B08122007. Phiên bản này khắc phục được tình trạng nhân vật không đánh do XTRAP.

Đã Test với char ATA vài bữa và chưa thấy vấn đề gì :D

Mọi người lên trang đầu tải về xài thử, có vấn đề gì thì thông báo lên đây để mình xem sao :)

Lưu ý: do cách điều khiển chuột chuyển qua cách thức khác nên tọa độ sẽ lệch đi so với phiên bản trước. Ở các phiên bản trước MouseY = 345 sẽ click ngay nhân vật nhưng ở phiên bản mới này bạn nên chỉnh MouseY = 315. Nó bị lệch đi 30 pixel :)

taochengnan

hehehe..cái auto này tuyệt vời..khổ cái với K9 va Pri mình đã test ko xài được do Xtrap đó ...pác kiểm tra lại nhé...màn hình xoay, HP,STM...pot đều như chém chả mà chuột hem có click...:sonnb_heo4_06: buồn oi là buồn.............................................

Admin

Tổng tư lệnh
Staff member
đc chứ!
Cậu thử với /nocomplie tôi coi nào
Cậu đặt pass gì tôi cũng xài thằng này qua được
Chài có dzụ này à, nghe vậy chắc mốt chuyển code sang .NET hay C hết quá
Code .NET đọc cũng dễ vậy thôi. Cách tốt nhất đó là ko compress autoit bằng UPX nữa, mà protect bằng themida. Chẳng có mấy người qua nổi đâu.

sungluc

sao bản B08122007 hay bị dis quá hà, mình xài chừng 15' đến 30' là dis, bác Pig xem lại giúp, ty nhiều

VanAcMaTon

Trả lời: Autobot V2

Hình như các bản của Pig đều rs máy mới dùng được vậy mình toàn cài DF thì ko dùng được rùi

khongnho

nói chung bản auto mới nâng cấp để qua mặt Xtrap đánh kém quá, lượm đồ thì quá tệ, bản mới này mouse để cách hơi xa nhân vật nên quái vật ở gần thì chịu chết, hy vọng sẽ khắc phục sự cố này

DieRed

PiggyNo1 oi!!!!.Mình chơi PTV = cái laptop cùi mía của IPM nên cần chế độ tắt màn hình,Nhưng mình chỉnh hoài ma cái auto của bạn nó kg chịu tắt cái màn hình gì hết.Nó cứ để như vậy cả đêm.(Hix chắ c hư luôn cái LCD laptop vì auto quá).Có cách nào để tắt màn hình kg No1.Lúc trước mình auto = cái bảng củ,no tắt được màn hình đó No1.Nếu kg để auto thì máy vânnx tắt được màn hình như thường.Mong chi dùm mình cái nha.
Với lại cái auto của bạn cần phải cài đặt.Có cách nào để chơi mà kg cần cài cặt kg?hay la cài trên USB được kg nhỉ :)?chứ ngoài tiệm net ng ta đâu có chịu cài đặt cho mình.ng ta sợ cìa hack pass.Hix chơi game nay ma co cái auto pot mau va hp.đỡ die hơn nhiều lắm.Mình chơi as.Nên có cái này và cái die kg mất% thì ..........thank nhaaaaaaaaaaaa

DieRed

PiggyNo1 oi!!!!.Mình chơi PTV = cái laptop cùi mía của IPM nên cần chế độ tắt màn hình,Nhưng mình chỉnh hoài ma cái auto của bạn nó kg chịu tắt cái màn hình gì hết.Nó cứ để như vậy cả đêm.(Hix chắ c hư luôn cái LCD laptop vì auto quá).Có cách nào để tắt màn hình kg No1.Lúc trước mình auto = cái bảng củ,no tắt được màn hình đó No1.Nếu kg để auto thì máy vânnx tắt được màn hình như thường.Mong chi dùm mình cái nha.
Với lại cái auto của bạn cần phải cài đặt.Có cách nào để chơi mà kg cần cài cặt kg?hay la cài trên USB được kg nhỉ :)?chứ ngoài tiệm net ng ta đâu có chịu cài đặt cho mình.ng ta sợ cìa hack pass.Hix chơi game nay ma co cái auto pot mau va hp.đỡ die hơn nhiều lắm.Mình chơi as.Nên có cái này và cái die kg mất% thì ..........thank nhaaaaaaaaaaaa

fortheman

quá được, dùng rất ổn, chỉ có điều sao hay bị dí game lắm, do máy mình hay do cái gì ý nhỉ?, bạn nào cũng bị thế hay biết cách sửa lên tiếng chỉ bảo cái