Autobot V2

kanchi

Lão Worm đâu roài, auto trên EZ down phai co member cua Rapid
.

[====> Post Complement <====]

.
hiện giờ cai auto v2 này bị lỗi cho window 7 chưa có thể sử dụng được
Thôi xong, vậy là vẫn chưa chơi lại dc nữa, bùn ghê lun. Đại k Pigg đâu òy sửa lại cho ace chơi đê, bi h xài toàn win 7 ko ah:sonnb_nhoc2_73::sonnb_nhoc2_73:

tienvunl3

Member
Trả lời: Autobot V2

hĩ:sonnb_nhoc2_31: bây giờ ptv ko auto duoc bản nao hết roài, huhuhuhu pac nào có bản auto được cho minh xin với, di làm suốt ko có thời gian trian... x-trap chặn bản autobot v2 roai.

hakuna

hĩ bây giờ ptv ko auto duoc bản nao hết roài, huhuhuhu pac nào có bản auto được cho minh xin với, di làm suốt ko có thời gian trian... x-trap chặn bản autobot v2 roai.
ko phải là hoàn toàn chặng đâu bác, bản win 7 thì em ko biết thế nào
nhưng bản win xp 64bit thì dùng đc cho auto v2 :) bác cứ thử đi, rất nhiều gamer trong ptv dùng cách này rồi, khẳng định bảo đảm 100% luôn - thằng bạn tớ auto, + lagg + hack + hộp xanh - 12h/ngay tại et2 chỉ lên đc 6% :)) - Sv Khổng tước

xeomvn

Brother oi, Win 64 sao không log in đươc PTV 10752 vậy. Brother nào biết xin chỉ giúp. em cám ơn

Mr.Dazk

Trả lời: Autobot V2

hic ! mình gặp cái vấn đề ở chỗ connect . nếu connect thì nó bảo "can't connect" ! down bản đã bỏ connect về thì cũng vậy ? làm sao giờ ?

tienvunl3

Member
Trả lời: Re: Autobot V2

ko phải là hoàn toàn chặng đâu bác, bản win 7 thì em ko biết thế nào
nhưng bản win xp 64bit thì dùng đc cho auto v2 :) bác cứ thử đi, rất nhiều gamer trong ptv dùng cách này rồi, khẳng định bảo đảm 100% luôn - thằng bạn tớ auto, + lagg + hack + hộp xanh - 12h/ngay tại et2 chỉ lên đc 6% :)) - Sv Khổng tước
:sonnb_nhoc2_48: latop mình chỉ có 2 chế độ 16 bit va 32 bít win xp, thế là xong...hết chơi.

awenptv

@hakuna: tức là máy có 64bit màu mới auto được ah? chọ chế độ 64 bit màu phải ko bạn????
Nhiều người bị lộn quá, không phải 64 bit màu mà là bản window xp cho máy có bộ xử lý 64 bit bản này chỉ chạy trong các máy có bộ xử lý AMD athlon 64 trở lên, hoặc dòng intel petium 4 64 bit trở lên (chú ý là các pentium 4 đời đầu chỉ có 32 bit à intel dùng kiến trúc hoàn toàn 64 bít cho itanium, về sau do AMD athlon 64 vừa chạy được 32 bit vừa chạy được 64 bit nên được mọi người ủng hộ quá, intel sợ mất thị phần phải tung P4 64 bit ra, các dòng core, core 2 thì yên tâm có hỗ trợ 64 bit).
Có nghĩa là máy phải cài bản window xp 64 bit vào để auto được PTV như bình thường (có lẽ Xtrap chỉ phát hiện auto được ở các máy 32 bít, nếu vậy ai có bản window 7 hoặc vista có auto được không cho ý kiến nào:sonnb_nhoc2_80:

knightptv39

hiện giờ thấy rất nhiều người auto được, không hiểu là do auto mới hay là do xài window xp 64 bit màu vậy??? Ai có auto share cho mọi người với, ghiền quá mà ko có thời gian chơi.

tungz3

mấy anh cho em hỏi, e đã dow bản autobot v2, dow cả file bản auto đã bỏ connect tới sv, làm giống hệt như hướng dẫn, khi chạy auto, nó hiện 3 sv nhưng cả 3 đều không connect được, e click vào chế độ train thì nó chả báo gì nhưng không chạy được auto. Em muốn hỏi luôn là auto cho e-xpt thì hiện nay xài được bản nào vậy? Ai chỉ giùm em với.

doncon

auto E-xpt thì dùng V2 là ngon rầu
bỏ conect . mún auto cứ bật lên
gõ "eXtreme Pri.." thế là auto

wayne101

cho mình hỏi tại sao minh kết nối den server ko đc vậy??? thử ket noi den server 2 và 3 cũng ko đc luôn...

dinhtung

Ai còn bản auto V2 hỗ trợ thêm buff cho các char như mech, k9, pri send mình với

Hix mình cài lại win quên không lưu bị nó Format mất bản auto này, mọi người ai còn share lên đây cho mình với . Thanks

Kirby

cho em hỏi là bây giờ bản này còn dùng được ko? có bị x-trap chặn ko? nh` ng nói qua nói lại quá thành ra bây h ko biết thế nào nữa :(