Autobot V2

sonnb

The things would be better
Staff member
Rất nhiều thứ mà nó chưa tương thích hoặc có thể sẽ không tương thích được với Windows 7, vì thực ra khi ngôn ngữ này nó ra đời bản mới nhất thì Windows 7 chưa xuất hiện nên vấn đề không tương thích là hoàn toàn có thể xảy ra.

peter1981nz

Rất nhiều thứ mà nó chưa tương thích hoặc có thể sẽ không tương thích được với Windows 7, vì thực ra khi ngôn ngữ này nó ra đời bản mới nhất thì Windows 7 chưa xuất hiện nên vấn đề không tương thích là hoàn toàn có thể xảy ra.
Son cho minh hoi?cai phan mem auto nay co phai la hack?admin co the? check log duoc khong?Neu ma check duoc log dung` vai ngay no banned nhu hack thi noi lam gi:sonnb_nhoc2_31:

peter1981nz

Auto là auto, hack là hack mà bạn. Nghĩa 2 từ hoàn toàn khác nhau :D
vậy chỉ khi bị ai đó báo admin mới bị block à.Cái auto này mình dùng thấy đỡ lag hơn XCA nhiều.XCA lag quá :p.tại mình thấy vài đứa bạn nói dùng cái V2 này admin vẫn có thể check log ra nên mình chưa biết sao?Cái XCA thì chắc chắn là 100% auto click vì nó viết bằng C++.CÒn cái này hơi nghi là admin có thể check log..

nguyentu64

giúp em với các pro ơi.sao e làm giống trong hướng dẫn mà nó cứ quay vòng vòng còn bơm máu liên tục.rùi đứng yên cho quái vật thịt nữa chứa.pro nào giúp với

phuongco

Ôi cái này config đơn giản mà, để độ phân giải 1024 x 768, phần display properties - tab Appearance để XP style hay Classic, xem kĩ hướng dẫn trong phần help. Hix rõ ràng như thế mà ko làm đc à.Mình config 1 lần là đc luôn mà

sonnb

Staff member
vậy chỉ khi bị ai đó báo admin mới bị block à.Cái auto này mình dùng thấy đỡ lag hơn XCA nhiều.XCA lag quá :p.tại mình thấy vài đứa bạn nói dùng cái V2 này admin vẫn có thể check log ra nên mình chưa biết sao?Cái XCA thì chắc chắn là 100% auto click vì nó viết bằng C++.CÒn cái này hơi nghi là admin có thể check log..
Cũng là autoclick thôi. Auto nhìn là biết thôi mà. Priston Tale làm gì có cái nào cấm auto đâu. Trừ một số server private

tanpro2121

mấy bác ơi sao em down cái auto v2 về rồi mà luc em connect xong ấn vào nút chế độ train thì nó bảo là bạn phải kết nối đến sever trước rồi mới sử dụng được chế độ này là sao máy pác coi rồi chỉ mình với ty Y_Y

thamathet

Member
Alo Alo !! Co ai giúp dùm tui tí không ?
Sao tui chỉnh đúng như hướng dẫn rồi bảo đảm ko sai cái gì ma sao khi nhấn F9 thì nó bom máu liên tục thề ?
Tui auto ko được chán thật ai biết tại sao xin hướng dẫn dùm ! Tui chơi bên ForggPt ấy !!

sonnb

Staff member
Bạn vui lòng down bản không cần check server.
Alo Alo !! Co ai giúp dùm tui tí không ?
Sao tui chỉnh đúng như hướng dẫn rồi bảo đảm ko sai cái gì ma sao khi nhấn F9 thì nó bom máu liên tục thề ?
Tui auto ko được chán thật ai biết tại sao xin hướng dẫn dùm ! Tui chơi bên ForggPt ấy !!
Chụp hình xem nào.

shaoyun

Mình xài ở server froggPT, nhấn F9 chạy thì nó hiện "I CANT SEE MY BOSS", rồi nó out game liền.
Có ai biết tại sao không? chỉ giúp tui với.

nh0cks0ck8989

CAc Pro ho em hỏi ty em đang chơi PTV vn sv Phượng hoàng ma em dùng cai autobot v2 mà ko dc là sao ha mấy anh jup em vs nêu như sài dc thj phải làm như thế nao jo`:sonnb_nhoc2_28::sonnb_nhoc2_63::sonnb_nhoc2_69:
.

[====> Post Complement <====]

.
CAc Pro ho em hỏi ty em đang chơi PTV vn sv Phượng hoàng ma em dùng cai autobot v2 mà ko dc là sao ha mấy anh jup em vs nêu như sài dc thj phải làm như thế nao jo`:sonnb_nhoc2_28::sonnb_nhoc2_63::sonnb_nhoc2_69:

Thanksss các pro` nhieuu nhieuu

sonnb

Staff member
.

[====> Post Complement <====]

.

Thanksss các pro` nhieuu nhieuu
Down về cài đặt có file hướng dẫn đi kèm, bạn xem trong đó nhé.

Trả lời: Autobot V2

mình dùng win vista khi nhấn F9 thì nó cứ bơm máu và stm liên tục mặc dù mình đã chỉnh lại cấu hình rồi
bạn nào biết cách sửa chỉ cho mình với

sonnb

Staff member
Re: Trả lời: Autobot V2

mình dùng win vista khi nhấn F9 thì nó cứ bơm máu và stm liên tục mặc dù mình đã chỉnh lại cấu hình rồi
bạn nào biết cách sửa chỉ cho mình với
Bạn đã kiểm tra đúng độ phân giải và chất lượng hình ảnh như yêu cầu chưa?

Trả lời: Autobot V2

bi h thì chỉ bị uống stm thôi :D
mình tíc vào ô dùng stm thì nó cứ uống liên tục còn ko thì bình thừong
ko dùng stm thì up chậm lắm

hunghotboy2004

mình cũng dùng vista, v2 jo chạy có lúc bị bug, ko hiểu sao chế độ dis ko làm game dis dc, thay vào đó là xài pot :-<