Ai choi Froggpt nen tap trung lai 1 clan ^^

hoanghot88

Sao chơi cái FpT nay` lag quá trời luôn ấy
Máy mình ngon lắm đường truyền cũng ko đến nỗi tồi chơi Cf toàn ping 8
Thế mà chơi FpT này lag lắm mãi ko lên nổi lv
Ai biết cách khắc phục chỉ dùm đi

tuanpham

Moderator
Staff member
ua clan as.... đâu rồi thàng hitsu là trong clan anh mà mấy bữa này ko on dc chi ra net chơi thôi :(
có mấy người pm hỏi làm sao mà up lv 1-80 >>> vô acc manager là ok
.

[====> Post Complement <====]

.
ah mình tang cho forum 1 con magic lv 111 gần 112 để giúp anh em tank bc ( magic bên fpt tank pro lam )
id: toivancon
pass: hienbo
>>>>mình mới vô acc manager dc ai vô thử coi >?

vulp2233

chả hiểu cái ba lập topic nài ở đâu nữa =]], đã qua nhiều loại thuê bao ở vn, fpt, viettel, vnpt đều từ lag đến lag, lag ko éo nói làm j`, đã vậy kòn reconect server main = ko thấy ng` , nói chung là server lol

vulp2233

lúc trước có chơi bạn mún ít lag, kiếm chỗ nào ít quái vật là nó ra 1-2 kon ah =)) la ko bi lag, còn ham hố vô 1 đóng là y như rằng reconect 1 đóng =)), từ bỏ game đó đi kiếm PT nào ko lag ( ko lag ở đây là ít lag) mà chơi ví dụ WingsPT, or XPK, infinityPT chẵng hạn đã test server good ko lag đến lag 1 tí thôi train nhiều vẫn oke ^^

phuonganh

Member
để choi được FPT thì phải làm những ji` nhỉ làm ơn chỉ em rõ hơn nha
Cách đăng ký acc
cách dow game
cách tạo nhân vật lv 80
cảm ơn nhiều

tuanpham

Moderator
Staff member
dang ky bạn dùng e-mail hotmail >.. dùng dung @yahoo Gm nói như vậy đó e-mail khác là kick hoat liền ah

bilonk91

anh ới regi cho em 1 acc vớ :( hix regi hoài mà login vô nó toàn báo sai pass à :( mà chờ nó kick hoạt về Mail mình lâu quá :(( tạo dùm em 1 acc sent về Mail :anh_chang_sanh_dieu56. em cám ơn

lordofsky

Member
thấy nhiều người chơi FroggPT ko được cũng bùn nhỉ, mình có 1 bài hướng dẫn bên forum của clan FUNNY, nay copy lại ra đây, các bạn xem và làm theo nhé :

Code:
_Va`o giai nen ban full cua froggPT ra. Sau do giai ne'n tiep ban patch de` len. 

_Vao thu muc froggpt, ti`m den cai file FroggPT Conf.exe , ba'm vao do, roi chon y chang nhu hinh ben duoi nhe.

[IMG]http://i49.photobucket.com/albums/f271/lordofsky/frog_2.jpg[/IMG]

Sau khi cau hinh game xong, tim den file FroggPT.reg , click chuot phai vao file nay, chon Merge, xem hinh ben duoi.

[IMG]http://i49.photobucket.com/albums/f271/lordofsky/frog_3.jpg[/IMG]

_Xong roi do', neu ban nao thieu file dll, thi` download cai file dll tren trang web, copy vao C:\Windows\system32\.....nhe ban

Thỉnh thoảng mạng FroggPT hơi bị lag, lúc đấy bạn vào 8 đi lòng vòng chơi chứ đừng train :D chờ khoảng 2 ngày sau GM nó fix server sẽ hết lag.
.

.
ah quên, về việc muốn có items xịn mà ko tốn tiền, thì bạn phải biết canh giờ boss ra. Bên FrogPT cứ mỗi 1 tiếng là giờ boss thường, và cứ cách 3 tiếng là giờ boss dead. Boss thường sẽ drop items cùi mía từ 110a trở xuống. Boss dead sẽ drop items từ 130 trở xuống. Và bạn phải chăm chỉ hunt boss mới đựoc. Nếu là đại gia, bạn có thể donate như chủ topic, full set 120 + 1 cặp custom ring + 1 chiếc amulet + 1 cục enigma + 1 cai dead amor +18......nhiêu đây đủ để 1 mình bạn solo gít chết 8 người đó :)) nhưng mà....giá ko thấp đâu nhé.

1 chiếc custom ring : $300
1 chiếc amulet : $30
1 cuc enigma : $30
1 cái dead amor : $50 , age sẵn lên +18 : 150$

Nhưng mà dù sao, FroggPt là 1 game giải trí thực sự, chơi rất vui, ko như PTV ;))

Nói trưới, bên FroggPT.....cấm auto :))

bilonk91

thấy nhiều người chơi FroggPT ko được cũng bùn nhỉ, mình có 1 bài hướng dẫn bên forum của clan FUNNY, nay copy lại ra đây, các bạn xem và làm theo nhé :

Code:
_Va`o giai nen ban full cua froggPT ra. Sau do giai ne'n tiep ban patch de` len. 

_Vao thu muc froggpt, ti`m den cai file FroggPT Conf.exe , ba'm vao do, roi chon y chang nhu hinh ben duoi nhe.

[IMG]http://i49.photobucket.com/albums/f271/lordofsky/frog_2.jpg[/IMG]

Sau khi cau hinh game xong, tim den file FroggPT.reg , click chuot phai vao file nay, chon Merge, xem hinh ben duoi.

[IMG]http://i49.photobucket.com/albums/f271/lordofsky/frog_3.jpg[/IMG]

_Xong roi do', neu ban nao thieu file dll, thi` download cai file dll tren trang web, copy vao C:\Windows\system32\.....nhe ban

Thỉnh thoảng mạng FroggPT hơi bị lag, lúc đấy bạn vào 8 đi lòng vòng chơi chứ đừng train :D chờ khoảng 2 ngày sau GM nó fix server sẽ hết lag.
.

.
ah quên, về việc muốn có items xịn mà ko tốn tiền, thì bạn phải biết canh giờ boss ra. Bên FrogPT cứ mỗi 1 tiếng là giờ boss thường, và cứ cách 3 tiếng là giờ boss dead. Boss thường sẽ drop items cùi mía từ 110a trở xuống. Boss dead sẽ drop items từ 130 trở xuống. Và bạn phải chăm chỉ hunt boss mới đựoc. Nếu là đại gia, bạn có thể donate như chủ topic, full set 120 + 1 cặp custom ring + 1 chiếc amulet + 1 cục enigma + 1 cai dead amor +18......nhiêu đây đủ để 1 mình bạn solo gít chết 8 người đó :)) nhưng mà....giá ko thấp đâu nhé.

1 chiếc custom ring : $300
1 chiếc amulet : $30
1 cuc enigma : $30
1 cái dead amor : $50 , age sẵn lên +18 : 150$

Nhưng mà dù sao, FroggPt là 1 game giải trí thực sự, chơi rất vui, ko như PTV ;))

Nói trưới, bên FroggPT.....cấm auto :))
hix anh ơi regi dùm em xin 1 acc đi :( em regi không có được :(( sent cho em với :sonnb_nhoc2_63:

popcappop

nhưng mà clan là clan tên gì mới biết để mà vô chứ, có thấy ai nói là clan j đâu, hizhizhizhiz
bác cho em cái tên clan với

lordofsky

Member
hình như các clan trong frogg đều có người Việt, clan đông người Việt như : Luxury, Funny, AnhemVietNam, Holyrevenger....

về việc đăng kí acc, IP mình đã có 3 acc nên ko thể đăng kí thêm nữa ^^

bilonk91

hình như các clan trong frogg đều có người Việt, clan đông người Việt như : Luxury, Funny, AnhemVietNam, Holyrevenger....

về việc đăng kí acc, IP mình đã có 3 acc nên ko thể đăng kí thêm nữa ^^
ặc :sonnb_nhoc2_74: em nhờ anh regi hộ 1 acc cho em chứ đâu regi cho anh đâu :sonnb_nhoc2_63: tại regi mãi không có được, nhờ anh giúp dùm regi cho em xin 1 acc với :sonnb_nhoc2_20: muốn chơi nhưng không regi được acc :sonnb_nhoc2_31:. theo anh nói là 1 IP chỉ regi được 3 acc thôi à :( vậy hướng dẫn em regi acc đi cũng được

hoanghieu883

Trả lời: Re: Ai choi Froggpt nen tap trung lai 1 clan ^^

ặc :sonnb_nhoc2_74: em nhờ anh regi hộ 1 acc cho em chứ đâu regi cho anh đâu :sonnb_nhoc2_63: tại regi mãi không có được, nhờ anh giúp dùm regi cho em xin 1 acc với :sonnb_nhoc2_20: muốn chơi nhưng không regi được acc :sonnb_nhoc2_31:. theo anh nói là 1 IP chỉ regi được 3 acc thôi à :( vậy hướng dẫn em regi acc đi cũng được
pm nick yh mình mình sẽ giúp bạn. hth_hnatp tên trong Fpt la BanhMiRuoc chơi mà có thiếu đồ gì thì cứ pm :sonnb_nhoc2_08:

Trả lời: Ai choi Froggpt nen tap trung lai 1 clan ^^

báo dánh cái nhở
3 char luôn
ata leeKhd ( sắp 11x)
pri leeChd ( như trên )
mech leeKmech(8x giúp em kiếm đồ từ 105 đổ về nha )
còn reg đc 1 acc nữa ai có nhu cầu pm em luumanh_jadanhtrithuc
ko biết có up đc lv ko nữa FPT DC hoài nản quá

hoanghieu883

Trả lời: Ai choi Froggpt nen tap trung lai 1 clan ^^

báo dánh cái nhở
3 char luôn
ata leeKhd ( sắp 11x)
pri leeChd ( như trên )
mech leeKmech(8x giúp em kiếm đồ từ 105 đổ về nha )
còn reg đc 1 acc nữa ai có nhu cầu pm em luumanh_jadanhtrithuc
ko biết có up đc lv ko nữa FPT DC hoài nản quá
Haha khôi em cũng tham gia cơ ah.vao` thấy anh mà ko chào ah`