4VNMod hack ptv

Status
Not open for further replies.

lordofsky

Member
hi`hi`....lần đầu tiên post bài, em mạo muội post cái đường link để download cái tool hack 4Vnmod, nhưng khó 1 điều là em ko có cái acc Visa hay Master card nào hết nên hok down được, vậy nên post lên đây pác nào có acc VISA thì đăng kí member rùi down về xài nhé, được hay không cũng đừng chửi em nhé các pác :p Sau khi click vào nó sẽ ra trang web UndergroundAccess, phải đắng kí mem và trả tiền mới cho down. Em đây nhà nghèo nên đành ngồi nhìn cho dzui vậy ^^

Admin

Tổng tư lệnh
Staff member
Trời à. 4VNMod của VN mà bọn nó bán gì trời. Nhảm đó. Down thì dễ thôi quan trọng là có license để xài ko

ai cần tôi gửi email cho cái bản hack hp va mp của mấy anh 4vnmod...không có cái gọi là lic của các anh ấy thì đố ai dùng được...cao thủ đang tìm cách crack mà vẫn phải gặm đu đủ kìa....

bocau888

huhuhu anh ADMIN share bản hack dùm cho tụi em nhờ với.ko hiểu sao mấy bữa nay train die hoài cày mệt quá.chắc em bỏ PTV quá T_T

chickxike

huhuhu anh ADMIN share bản hack dùm cho tụi em nhờ với.ko hiểu sao mấy bữa nay train die hoài cày mệt quá.chắc em bỏ PTV quá T_T
Bỏ đi em. CHơi mà lo hack thì bỏ còn hạnh phúc hơn nhiều :D:sonnb_heo4_11:

chanwediah

nói gì mà hok hiểu gì hết , ko lẽ bọn 4vnmod này giỏi thế , game nào cũng hack dc hết zậy

tutong

Member
Trả lời: 4VNMod hack ptv

ủa sao tải về rồi chạy thì nó báo là sao thế admin , hay can gi khác nữa chăng...ai pro vào giúp đỡ anh em cái đi...............

Status
Not open for further replies.